spider_calendar - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Date
ta: தேதி

en: Repeat Every
ta: ஒவ்வொரு மீண்டும்

en: Day
ta: நாள்

en: Week(s) on
ta: வாரம் (s)

en: Month(s) on the
ta: அன்று மாதம் (கள்)

en: Year(s) in
ta: ஆண்டு (கள்) இல்

en: on the
ta: மீது

en: There Is No Text For This Event
ta: இந்த நிகழ்வுக்கு இல்லை உரை இருக்கிறதா

en: Back to event list
ta: நிகழ்வு பட்டியலில் மீண்டும்

en: January
ta: ஜனவரி

en: February
ta: பிப்ரவரி

en: March
ta: மார்ச்

en: April
ta: ஏப்ரல்

en: May
ta: கூடும்

en: June
ta: ஜூன்

en: July
ta: ஜூலை

en: August
ta: ஆகஸ்ட்

en: September
ta: செப்டெம்பர்

en: October
ta: அக்டோபர்

en: November
ta: நவம்பர்

en: December
ta: டிசம்பர்

en: Week
ta: வாரம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Month
ta: மாதம்

en: There are no events on this date
ta: இந்த நாள் எந்த நிகழ்வு இருக்கிறதா

en: There are no events for this month
ta: இந்த மாதத்தில் இல்லை நிகழ்வு இருக்கிறதா

en: Su
ta: ஞா

en: Mo
ta: திங்

en: Tu
ta: செ

en: We
ta: புத

en: Th
ta: வி

en: Fr
ta: வெ

en: Sa
ta: சனி

en: First
ta: ஃபேர்ஸ்ட

en: Second
ta: இரண்டாவது

en: Third
ta: மூன்றாவது

en: Fourth
ta: நான்காவது

en: Last
ta: கடந்த

en: Monday
ta: திங்கள் கிழமை

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்க் கிழமை

en: Wednesday
ta: புதன் கிழமை

en: Thursday
ta: வியாழக் கிழமை

en: Friday
ta: வெள்ளிக்கிழமை

en: Saturday
ta: சனிக்கிழமை

en: Sunday
ta: ஞாயிற்றுக் கிழமை

en: All categories
ta: அனைத்து பிரிவுகள்
